| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tỷ trọng | 0,9 g/cm3 |
| Màu sắc | trắng/xám/be/xanh lơ/xanh dương |
| Độ dày | 3-30mm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Khả năng chống tia UV | Tốt |
| Chất liệu | PP (Polypropylene) |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn |
| Khả năng chống chịu thời tiết | Tốt |
| Khả năng chịu nhiệt | Lên đến 120°C |
| Cách điện | Cao |
Tấm PP (hoặc tấm PP) là một tấm nhựa chủ yếu được làm từ polypropylene (PP). Tấm PP của chúng tôi nhẹ nhưng bền, có khả năng chống ăn mòn, axit và kiềm cao, cũng như chống ẩm và chống nấm mốc.